ATS Aisikai SKT1-800A
In
Bộ chuyển nguồn tự động 4P 800A
Chuyển mạch 3 vị trí ON-OFF-ON
Bộ chuyển nguồn tự động Aisikai SKT1-800ABộ chuyển nguồn tự động Aisikai SKT1-800A
Giá bán 18,080,000 ₫
Mô tả ATS Aisikai SKT1-800A » Mã mới SKT1-800A/4P/X/CK
  • Thiết kế chắc chắn, nhỏ gọn, lắp đặt linh hoạt trên thanh ray.
  • Có thể kết hợp với bộ hẹn giờ, bộ điều khiển từ xa qua wifi để vận hành hệ thống.
  • Thích hợp cho việc chuyển đổi nguồn điện hai chiều, chuyển tải thiết bị và cách ly an toàn.
  • Tích hợp công tắc chuyển tự động, nguồn điện không bị gián đoạn khi chuyển mạch.
  • Độ tin cậy và độ an toàn cao, tuổi thọ đạt trên 8.000 lần, tính tương thích điện từ vượt trội.
  • Tiêu chuẩn IEC60947.1; GB/T14048.11, ISO9001:2015Tích hợp công tắc chuyển tự động.
  • Thương hiệu AiSIKAI ( xuất xứ Trung Quốc ).Tích hợp công tắc chuyển tự động.
Ứng dụng:
  • Sử dụng cho nhà ở dân dụng, khu công nghiệp như nhà máy, xưởng công nghiệp.
  • Sử dụng cho trung tâm thương mại, cao ốc văn phòng, chung cư, bệnh viện, cảng, sân bay…
  • Sử dụng cho nơi có các phụ tải đòi hỏi phải cấp điện liên tục.
  • Sử dụng cho những vùng hay có sự cố mất điện lưới đột ngột.
Thông số kỹ thuật SKT1-800A
  • Tần số : 50Hz
  • Điện áp : 220V
  • Số sực : 4P
  • Định mức dòng : 800A
  • Điện áp cách điện định mức : 690V AC
  • Điện áp xung : 12kV
  • Giới hạn dòng cắt : Cầu chì bảo vệ 120kA
  • Vị trì chuyển đổi : ON-OFF-ON
  • Thời gian chuyển đổi : > 5 giây
  • Biên nhiệt hoạt động : -25 ~ 45ºC
  • Độ ẩm môi trường : 20 ~ 90% RH