Leipole FK9922-230-120-NO: Quạt hút kèm miệng gió có tấm lọc bụi
Điện áp định mức : 230 VAC - 50/60HZ
- Công suất / Dòng điện : 19W / 0.12A
- Độ ồn : 43 / 45 dB
- Nhiệt độ hoạt động : -10oC -:- +55oC
- Lưu lượng gió : 55 / 66 m3/h
- Kích thước khối : 148 x 148 x 57mm
- Kích thước lổ khoét : 124 x 124mm
- Quạt gắn kèm : F2E-120S-230
- 1 tiếp điểm NO & đèn báo quạt hoạt động
- Độ ồn : 43 / 45 dB
- Lưu lượng gió : 55 / 66 m3/h