Rơ le trung gian Lovato HR302CA230 2CO 8A 250V
☼ Mô tả đặc trưng :
• Loại Rơle nhỏ gọn, gắn trực tiếp lên PCB, tiết kiệm chi phí
• 2 tiếp điểm chuyển đổi loại thường mở ( 2 C/O )
• Thanh cái song song 8 cực, giúp nối dây nhanh chóng
• Trang bị bộ lọc chống đột biến, nâng cao hiệu suất thiết bị
• Ổ cắm 15,8mm, đầu nối thiết bị bằng vít, lò xo hoặc PCB
☼ Tiêu chuẩn :
• Tuân thủ tiêu chuẩn cURus, CSA, EAC, VDE
• Phù hợp tiêu chuẩn IEC/EN/BS 61810-1
☼ Ứng dụng :
• Đáp ứng điều khiển các loại tải khác nhau bên trong máy móc
• Ứng dụng điều khiển công tắc tơ, van điện, bộ truyền động ...
• Sử dụng cho các hệ thống và nhà máy từ đơn giản đến phức tạp
☼ Mô tả đặc trưng :
☼ Tiêu chuẩn :
☼ Ứng dụng :
Mô tả
Lovato relay HR302CA230
- Dòng Sản phẩm : HR302C, Rơ le dạng thu nhỏ
- Đặc điểm :
* Số tiếp điểm : 2 C/O
* Điện áp điều khiển rơ le : 230VAC
* Định mức dòng : 8A
* Trở kháng tiếp điểm : 100mΩ
* Công suất : AC-1 2000W / AC-15 150VA
* Dòng điện tức thời tối đa : 20A
* Thời gian hoạt động : đóng 10ms; mở 5ms - Định mức điện áp cách điện : 250V
- Điện áp xung định mức : 6kV
- Chu kỳ tần số : 3.600 chu kỳ/giờ
- Độ bền cơ khí : 10.000.000 chu kỳ
- Độ bền điện : 50.000 chu kỳ
- Biên nhiệt :
* Nhiệt độ hoạt động : -40ºC ~ 85ºC
* Nhiệt độ lưu trữ : -40ºC ~ 85ºC - Chất liệu : Rơ le tiếp điểm làm bằng AgSnO2
- Lắp đặt :
* Gắn trên ô cắm 15.8 mm
* Lắp trên thanh ray DIN 35mm, bắt vít - Kích thước : 12.7 x 15.7 x 29 (mm)