Rơ le trung gian Lovato HR501CD110 1CO 10A 250V
☼ Mô tả đặc trưng :
• Loại Rơ-le thu nhỏ, vỏ ngoài trong suốt, hiệu suất điện cao
• Đèn LED báo hiệu điện áp trên cuộn dây
• Đèn báo trạng thái tiếp xúc cơ học và thiết bị truyền động
• Bộ truyền động cơ học rất hữu ích, giữ cho rơ le đóng liên tục
• 1 tiếp điểm chuyển đổi loại thường mở ( 1 C/O )
• Thanh cái song song 8 cực, giúp nối dây nhanh chóng
• Trang bị bộ lọc chống đột biến, nâng cao hiệu suất thiết bị
• Ổ cắm 15,8mm, đầu nối thiết bị bằng vít, lò xo hoặc PCB
• Có thể sử dụng để gắn trực tiếp lên PCB
☼ Tiêu chuẩn :
• Tuân thủ tiêu chuẩn cURus, CSA, EAC
• Phù hợp tiêu chuẩn IEC/EN/BS 61810-1
☼ Ứng dụng :
• Đáp ứng điều khiển các loại tải khác nhau bên trong máy móc
• Ứng dụng điều khiển công tắc tơ, van điện, bộ truyền động ...
• Sử dụng cho các hệ thống và nhà máy từ đơn giản đến phức tạp
☼ Mô tả đặc trưng :
☼ Tiêu chuẩn :
☼ Ứng dụng :
Mô tả
Lovato relay HR501CD110
- Dòng Sản phẩm : HR501C, Rơ le dạng thu nhỏ
- Đặc điểm :
* Số tiếp điểm : 1 C/O
* Điện áp điều khiển rơ le : 110VDC
* Định mức dòng : 16A
* Trở kháng tiếp điểm : 100mΩ
* Công suất : AC-1 4000W / AC-15 150VA
* Dòng điện tức thời tối đa : 20A
* Thời gian hoạt động : đóng <15ms; mở <15ms - Định mức điện áp cách điện : 250V
- Điện áp xung định mức : 6kV
- Chu kỳ tần số : 3.600 chu kỳ/giờ
- Độ bền cơ khí : 10.000.000 chu kỳ
- Độ bền điện : 30.000 chu kỳ
- Biên nhiệt :
* Nhiệt độ hoạt động : -40ºC ~ 70ºC
* Nhiệt độ lưu trữ : -40ºC ~ 85ºC - Chất liệu : Rơ le tiếp điểm làm bằng Ag/Ni
- Lắp đặt :
* Lắp trên ô cắm chiều rộng 15.8mm
* Gắn trên thanh ray DIN 35mm, bắt vít - Kích thước : 13 x 25.5 x 29 (mm)