ATS Vitzro B60080WN
Bộ chuyển nguồn tự động Vitzo
Model B60080WN 3P 800A
Model B60080WN 3P 800A
Mô tả
ATS Vitzro B60080WN
- Dòng sản phẩm B-Type loại WN, chuyển đổi 3 vị trí.
- Kết cấu dạng khối, nhỏ gọn, chắc chắn, độ bền và hiệu suất cao.
- Tinh năng cách nhiệt tốt, cách điện an toàn, chống bụi hiệu quả.
- Kiểu cực đấu nối phía trước, dễ dàng kết nối.
- Chuyển đổi mạch tuần tự A ↔ B, A ↔ Neutral(off) ↔ B.
- Giám sát chuyển đổi nhanh giữa 2 nguồn điện 1 pha.
- Thời gian chuyển mạch ≤ 100 ms ; Thời gian ngắt ≤ 30 ms.
- Có thể vận hành tự động hoặc bằng tay thông qua bảng điều khiển.
- Có thể dùng bên trong máy phát điện di động hoặc UPS.
- Duy trì nguồn điện hoạt động cho các nhà máy và phân xưởng.
- Giảm thiểu tình trạng mất điện đột ngột, ảnh hưởng đến sản xuất và thiệt hại kinh tế.
- Loại điều khiển : 3 vị trí (ON-OFF-ON); A ↔ B, A ↔ Neutral(off) ↔ B
- Kiểu cực đấu nối : phía trước
- Số cực : 3P
- Tần số hoạt động : 50/60Hz
- Dòng định mức (In) : 800A
- Điện áp hoạt động (Ue) : AC 600V
- Điện áp cách điện định mức (Ui): AC 800V
- Điện áp xung định mức (Uimp) : 8kV
- Thời gian chuyển mạch : ≤ 100 ms
- Thời gian ngắt : ≤ 30 ms
- Khả năng chuyển mạch : Class AC-33B
- Độ bền Điện/Cơ : 5000/10000 lần
- Kích thước : 400 x 298 x 143 (mm)
- Trọng lượng : 20 kg
Cách tra mã: ATS Vitzro B60080WN
Thông số kỹ thuật: ATS Vitzro B60080WN
Kích thước: ATS Vitzro B60080WN
Sơ đồ mạch điều khiển: ATS Vitzro B60080WN
Tải tài liệu kỹ thuật : ATS Vitzro B-Type
Tải tài liệu kỹ thuật : ATS Vitzro C-Type
Tải tài liệu kỹ thuật : Bộ điều khiển ATS Vitzro VITAC-200
Nhận xét
Thứ sáu, 20 Tháng 3 2020
Bộ chuyển nguồn tự động Vitzro 68WN 3P 800A : Thiết bị này sử dụng đượcChuyên viên thiết bị