NewTek NE 6R65-1600 : Biến dòng đo lường 1600A, Model NE 6R65
– Thiết kế đa dạng, chắc chắn, vận hành chính xác, bền bỉ, an toàn
– Chất liệu vỏ nylon chịu va đập, chống cháy tiêu chuẩn UL94 V2
– Lõi làm từ vật liệu CRGO cao cấp
– Dây đồng bọc kép có lớp cách điện H
– Thiết bị thứ cấp đầu cuối mạ Niken
– Tích hợp nắp đậy thiết bị đầu cuối
– Khả năng hoạt động tốt ở nhiệt độ cao
– Thích ứng tốt môi trường khắc nghiệt ( nhà máy xi măng, bụi bặm ... )
– Tuổi thọ và hiệu suất cao
– Đạt tiêu chuẩn chất lượng, IS 2705/1992, IEC/EN 60044–1
– Thương hiệu NEWTEK ( xuất xứ Ấn Độ )
– Tuổi thọ và hiệu suất cao
Mô tả
NewTek NE 6R65-1600 : Biến dòng đo lường 1600A
- Tần số hoạt động : 50/60 Hz
- Dòng định mức đầu vào : 1600A
- Dòng thứ cấp ( đầu ra ) : 5A ( hoặc 1 A )
- Điện áp cao nhất cho thiết bị : 0.72 kV
- Sức chịu đựng quá dòng : 4kW trong 1 phút
- Hệ số bảo mật thiết bị : FS5 ( hoặc FS10 )
- Cấp chính xác : Class 1 sec, 5A, max.15 VA
- Lớp cách nhiệt : lớp E ( chịu nhiệt cao )
- Chất liệu : Vỏ nylon chịu va đập, chịu nhiệt, chống cháy
- Kích thước sản phẩm : 96 x 121 x 30 (mm)
- Kích thước vòng dẫn : Ø 65 mm
Kích thước NewTek NE 6R65-1600 : Biến dòng đo lường 1600A
Thông số kỹ thuật NewTek NE 6R65-1600 : Biến dòng đo lường 1600A
Download Tài liệu kỹ thuật NewTek NE 6R65-1600 : Biến dòng đo lường 1600A
Nhận xét
Thứ sáu, 20 Tháng 3 2020
Biến dòng đo lường NewTek NE 6R65 1600A : Thiết bị này sử dụng đượcChuyên viên thiết bị