Cầu dao chống rò bảo vệ quá dòng Lovato P1RB1NC06AC300
( * Bộ ngắt tự động bảo vệ quá dòng, Aptomat chống giật, cầu dao điện RCBO )
☼ Mô tả đặc trưng :
• Thiết kế và sản xuất theo công nghệ hiện đại
• Chất liệu thân thiện và an toàn đối với người sử dụng
• Bảo vệ thiết bị, chống giật, chống quá dòng hiệu quả cao
• Khả năng cách ly tốt, bảo vệ quá tải và ngắn mạch
• Thích hợp lắp đặt trên thanh ray 35mm và trong tủ điện
• Dễ dàng vận hành, bảo trì và thay thế phụ kiện
☼ Tiêu chuẩn :
• Phù hợp IEC/EN/BS 61008-1
• Chứng nhận EAC, TÜV-SUD
• Thương hiệu LOVATO ( xuất xứ Italy )
☼ Ứng dụng :
• Sử dụng trong hệ thống điều khiển và bảo vệ cho nhiều loại thiết bị
• Sử dụng nhiều trong hệ thống tủ điện dân dụng và công nghiệp
• Dùng cho hệ thống phân phối điện công nghiệp, nhà riêng, ...
• Sử dụng trong các tòa nhà, cao ốc, chung cư, văn phòng, nhà riêng ...
• Sử dụng cho các nhà máy, xí nghiệp sản xuất, khu trung tâm thương mại
☼ Mô tả đặc trưng :
☼ Tiêu chuẩn :
• Phù hợp IEC/EN/BS 61008-1
• Chứng nhận EAC, TÜV-SUD
☼ Ứng dụng :
Mô tả
Lovato P1RB1NC06AC300 ( RCBO )
- Số cực : 1P+N
- Số mô đun DIN : 2
- Đường cong đặc tuyến bảo vệ : Loại C
- Tần số hoạt động : 50/60 Hz
- Điện áp hoạt động : 230V
- Điện áp cách điện định mức (Ui) : 400V
- Điện áp xung định mức (Uimp): 4kV
- Dòng điện định mức : 6A
- Dòng điện dư định mức : 300mA
- Ngắn mạch (IEC) : 10kA
- Điện năng hao tổn (trên mỗi cực) : 1.02W
- Cấp bảo vệ : IP20
- Biên nhiệt :
* Nhiệt độ hoạt động : -35ºC ~ 70ºC
* Nhiệt độ lưu trữ : -40ºC ~ 80ºC - Lắp đặt :
* Lắp trên thanh ray 35mm, bắt vít cố định