Rơ le trung gian Lovato HR702CD110 8-PIN 2CO 10A 250V
☼ Mô tả đặc trưng :
• Loại Rơle công nghiệp có đèn LED và vỏ ngoài trong suốt
• Đèn LED biểu thị điện áp điều khiển, bộ truyền động cơ khí
• Chỉ báo trạng thái tiếp xúc cơ học và bộ truyền động cơ học
• Trang bị 8 PIN và 2 tiếp điểm chuyển đổi loại thường mở ( 2 C/O )
• Khả năng kiểm tra chức năng và giữ cho rơ le đóng liên tục
• Ổ cắm rộng 38mm, đầu nối thiết bị bằng vít hoặc lò xo
• Hiệu suất và độ bền cao, phù hợp cho hầu hết các ứng dụng nặng
☼ Tiêu chuẩn :
• Tuân thủ tiêu chuẩn cURus, CSA, EAC
• Phù hợp tiêu chuẩn IEC/EN/BS 61810-1
☼ Ứng dụng :
• Đáp ứng hầu hết cho các ứng dụng nặng nhọc
• Đáp ứng điều khiển các loại tải khác nhau bên trong máy móc
• Ứng dụng trong điều khiển công tắc tơ, van điện, bộ truyền động ...
• Sử dụng cho các hệ thống và nhà máy từ đơn giản đến phức tạp
☼ Mô tả đặc trưng :
☼ Tiêu chuẩn :
☼ Ứng dụng :
Mô tả
Lovato relay HR702CD110
- Dòng Sản phẩm : HR702C, Rơ le công nghiệp 8-PIN
- Đặc điểm :
* Số tiếp điểm : 2 C/O
* Điện áp điều khiển rơ le : 110VDC
* Định mức dòng : 10A
* Trở kháng tiếp điểm : 100mΩ
* Công suất AC-1 2500VA
* Thời gian hoạt động : đóng <30ms; mở <30ms - Định mức điện áp cách điện : 250V
- Điện áp xung định mức : 6kV
- Chu kỳ tần số : 3.600 chu kỳ/giờ
- Độ bền cơ khí : 5.000.000 chu kỳ
- Độ bền điện : 100.000 chu kỳ
- Biên nhiệt :
* Nhiệt độ hoạt động : -40ºC ~ 55ºC
* Nhiệt độ lưu trữ : -40ºC ~ 70ºC - Chất liệu : Rơ le tiếp điểm làm bằng Ag/Ni
- Lắp đặt :
* Lắp trên ô cắm chiều rộng 38mm
* Gắn trên thanh ray DIN 35mm, bắt vít - Qui cách đóng gói : 10 cái/kiện - kích thước 197 x 145 x 38 (mm)