Citel DS44-280/G : Chống sét lan truyền AC, 3 pha 4 cực (3L+N), kiểu 2
Chống sét lan truyền AC - Citel DS44-280/G
( * part number : 461112 )
☼ Mô tả :
• Bộ bảo vệ 1 pha 2P (L+N) Type 2+3 mạng điện TN
• Công nghệ VG hiệu suất cao và cầu chì nhiệt ngắt mạch
• Dòng cắt xung: Imax (8/20µs) 40kA/p, 80kA/total
• Không có dòng rò & dòng phóng theo, chịu ngắn mạch 25kA
• Chỉ báo tình trạng hoạt động của thiết bị
• Lắp đặt trên thanh ray đối xứng , nối song song mạng điện
☼ Tiêu chuẩn :
• Đạt tiêu chuẩn chất lượng
• Chứng nhận UL / CSA / EAC
• Tuân thủ EN 61643-11, IEC 61643-11, UL 1449 ed.5
• Thương hiệu Citel ( xuất xứ Pháp )
☼ Ứng dụng :
• Bảo vệ thứ cấp kiểu 2+3 cho các thiết bị điện tử
• Bảo vệ dây pha, dây trung tính của hệ thống điện 1 pha
• Thích hợp lắp đặt trong các tủ điện nhánh, tủ điện nhỏ
• Bảo vệ các thiết bị tự động hóa khỏi hư hỏng do sét
( * part number : 461112 )
☼ Mô tả :
☼ Tiêu chuẩn :
• Đạt tiêu chuẩn chất lượng
• Chứng nhận UL / CSA / EAC
☼ Ứng dụng :
Citel DS44-280/G
- Bộ chống sét lan truyền AC 3 pha 4 cực (L+N) kiểu 2
- Kiểu thiết bị : 2
- Hệ thống điện : 230/400 VAC - 3 pha 4 cực (3L+N)
- Mạng điện AC nối đất : TT-TNS
- Điện áp định mức (Un) : 230VAC
- Điện áp hoạt động tối đa (Uc) : 280VAC
- Quá áp tạm thời 5 giây (TOV) - UT : 335VAC
- Quá áp ngắt kết nối 120mn (TOV) - UT : 440VAC
- Dòng rò nối đất (Ipe) : < 1mA
- Khả năng cắt dòng xung lan truyền định mức ( 8/20μs) - In : 20kA
- Khả năng cắt dòng xung tối đa (8/20μs) - Imax : 40kA/P
- Tổng dòng sét : 40kA
- Mức bảo vệ tại @ In (8/20µs) : Up L/N 1.3kV - Up N/PE 1.5kV
- Điện áp dư tại @ 5 kA (8/20µs) - Up-5kA : Up-5kA 0.9kV
- Dòng ngắn mạch cho phép - Isccr : 25kA
- Công nghệ : Công nghệ MOV + GDT
- Chế độ kết nối : Kiểu L/N và N/PE
- Chế độ bảo vệ : Kiểu Đồng hướng và lệch hướng
- Cầu chì kết hợp : loại gG - 50A
- Báo lỗi tiếp đất : Kiểu " S " hoặc delayed
- Ngắt kết nối nhiệt : Bên trong
- Báo hiệu ngắt kết nối từ xa : đầu ra trên tiếp điểm chuyển đổi
- Chỉ báo ngắt kết nối : Chỉ thị báo hiệu hoạt động trên mỗi cực
- Kết nối đến mạng điện : Siết ốc vít 2.5-25 mm² / by bus
- Chế độ an toàn : Ngắt kết nối khỏi nguồn điện AC
- Nhiệt độ hoạt động : -40 ~ 85ºC
- Cấp bảo vệ thiết bị : IP20
- Chất liệu vỏ thiết bị : Vỏ nhựa cao cấp, cách nhiệt ( Thermoplastic UL94-V0 )
- Lắp đặt : Lắp trên ray đối xứng 35mm ( Symmetrical rail EN60715 )