ABB CLMD1344015 : Tụ bù hạ thế ABB 3 pha 440V, 15kVar
☛ Mã thiết bị 2GSB010149A0022
– Loại tụ bù khô, hệ thống bảo vệ tuần tự độc đáo
– Thiết kế đơn giản, gọn nhẹ, tiết kiệm diện tích và không gian
– Giảm tối đa tổn hao điện năng
– Tăng cường khả năng truyền tải điện trong cáp dẫn
– Cải thiện sự ổn định điện áp trong các loại cáp dài.
– Sử dụng điện môi khô, tránh rò rỉ, không gây ô nhiễm
– Điện trở phóng điện xả an toàn dưới 50V trong 1 phút
– Vỏ bọc Nhôm, kẽm mạ điện nhẹ, chống cháy, tuổi thọ cao
– Bộ cân bằng nhiệt đảm bảo tản nhiệt hiệu quả
– Thân thiện với môi trường, điện năng tiêu thụ rất thấp
– Lắp đặt đơn giản, quản lý và vận hành dễ dàng
– Đạt tiêu chuẩn CE, hạng D, IEC 60831
– Thương hiệu ABB ( xuất xứ Thái Lan )
☛ Mã thiết bị 2GSB010149A0022
Mô tả
Tụ bù ABB CLMD1344015 - 3 pha 440V, 15kVar
- Tụ bù kiểu CLMD13 loại khô
- Điện áp định mức : 440V - 60Hz
- Số pha : 3 pha
- Định mức dòng : 22A
- Công suất : 15kVar
- Mức chịu quá áp : 1.1 Un
- Mức chịu quá dòng : 1.3 ln
- Biên nhiệt hoạt động : -25ºC ~ 55ºC
- Cấp bảo vệ : IP42
- Kích thước : 100 x 262 x 182 (mm)
- Trọng lượng : 6 Kg
Mô tả Tụ bù ABB CLMD1344015 - 3 pha 440V, 15kVar
Kích thước Tụ bù ABB CLMD1344015 - 3 pha 440V, 15kVar
Thông số kỹ thuật Tụ bù ABB CLMD1344015 - 3 pha 440V, 15kVar
Download Tài liệu kỹ thuật Tụ bù ABB CLMD1344015 - 3 pha 440V, 15kVar
Nhận xét
Thứ sáu, 20 Tháng 3 2020
Tụ bù hạ thế ABB CLMD1344015 - 3 pha 440V, 15kVar : Vận hành hiệu quả, cải thiện đáng kể về điện năng, tiết kiệm chi phíChuyên viên thiết bị