Shreem FT-H250-G0440-S1R3 : Tụ bù hạ thế Shreem 3 pha 440V 25kVar
Shreem FT-H250-G0440-S1R3 : Tụ bù hạ thế Shreem 3 pha 400V, 25kVar
– Loại tụ bù khô, thiết kế dạng trụ tròn, nhỏ gọn
– Thiết kế phù hợp cho những yêu cầu khắc khe
– Điện trở phóng điện xả an toàn dưới 75V trong 3 phút
– Bảo vệ ngắt kết nối khi quá áp
– Vỏ bọc Nhôm, mạ lớp Film, chống cháy, tuổi thọ cao
– Vật liệu nhựa phân hủy sinh học, thân thiện môi trường
– Bổ trợ tẩm dầu làm mát hiệu quả, tản nhiệt tốt, chống cháy nổ
– Các bộ phận được phun mạ kẽm bảo vệ, cuộn dây có lớp cách điện an toàn
– Tổn thất thấp, điện năng tiêu thụ rất ít
– Đầu nối thiết bị đầu cuối chống cảm ứng bằng ngón tay
– Lắp đặt đơn giản, quản lý và vận hành dễ dàng
– Đạt tiêu chuẩn IS13340-1/2 ; IEC60831-1/2
– Thương hiệu SHREEM ( xuất xứ Ấn Độ )
Mô tả
Tụ bù khô Shreem FT-H250-G0440-S1R3 - 3 pha 440V, 25kVar
- Loại tụ khô, hình trụ, vỏ nhôm
- Điện áp định mức : 440V - 50Hz
- Số pha : 3 pha
- Định mức dòng : 32.80A
- Công suất : 25kVar
- Mức chịu quá dòng : 2.2 ln
- Biên nhiệt hoạt động : -40ºC ~ 55ºC
- Cấp bảo vệ : IP20
- Kích thước D( Ø ) x H : 116 x 283 (mm)
Kích thước Tụ bù khô Shreem FT-H250-G0440-S1R3 - 3 pha 440V, 25kVar
Thông số kỹ thuật Tụ bù khô Shreem FT-H250-G0440-S1R3 - 3 pha 440V, 25kVar
Download Tài liệu kỹ thuật Tụ bù khô Shreem FT-H250-G0440-S1R3 - 3 pha 440V, 25kVar
Nhận xét
Thứ sáu, 20 Tháng 3 2020
Tụ bù khô Shreem FT-H250-G0440-S1R3 - 3 pha 440V, 25kVar : thiết bị này sử dụng đượcChuyên viên thiết bị