YuhChang YSMB-44K40TDM : Tụ bù hạ thế YuhChang 3 pha 440V 40kVarYuhChang YSMB-44K50TDM : Tụ bù hạ thế YuhChang 3 pha 440V 50kVar
YuhChang YSMB-44K50T : Tụ bù hạ thế YuhChang 3 pha 440V 50kVar
– Loại tụ bù dầu hạ thế, thiết kế chắc chắn, nhỏ gọn
– Vỏ ngoài bằng thiếc tấm hoặc thép không gỉ
– Vật liệu dung môi là màng polypropylene kim loại hóa với cơ chế tự phục hồi
– Tự động nắt kết nối khi quá dòng
– Điện áp dư giảm 50V hoặc dưới 1 phút sau khi ngắt tụ điện khỏi nguồn điện
– Thân thiện với môi trường
– Lắp đặt đơn giản, vận hành dễ dàng
– Đạt tiêu chuẩn CNS1179 - IEC60831 - JIS C4901
– Thương hiệu Yuhchang ( xuất xứ Đài Loan )
( Kích thước sản phẩm theo hình Fig. 1 )
* Lưu ý :
Tụ bù Yuhchang có điện áp 260V, 280V, 400V, 480V, 525V, 600V
vui lòng liên hệ để biết thêm chi tiết
– Thân thiện với môi trường
* Lưu ý :
Mô tả
Tụ bù dầu Yuhchang YSMB-44K50T - 3 pha 440V - 50Hz, 50kVar
- Đầu nối thiết bị đầu cuối loại M10
- Điện áp định mức : 440V - 50Hz
- Số pha : 3 pha
- Định mức dòng : 65,6A
- Công suất : 50kVar
- Mức chịu quá áp : dưới 50V trong 1 phút
- Biên nhiệt hoạt động : -25ºC ~ 50ºC
- Cấp bảo vệ : IP66
- Chất liệu : vỏ thiếc hoặc thép không gỉ
- Kích thước 210 x 80 x 372 (mm)
Kích thước Tụ bù dầu Yuhchang YSMB-44K50T - 3 pha 440V - 50Hz, 50kVar
Thông số kỹ thuật Tụ bù dầu Yuhchang YSMB-44K50T - 3 pha 440V - 50Hz, 50kVar
Download Tài liệu kỹ thuật Tụ bù dầu Yuhchang YSMB-44K50T - 3 pha 440V - 50Hz, 50kVar
Nhận xét
Thứ sáu, 20 Tháng 3 2020
Tụ bù dầu YuhChang YSMB-44K50T - 3 pha 440V - 50Hz, 50kVar : thiết bị này sử dụng đượcChuyên viên thiết bị